

UFAHAMU MKATABA WA **HUDUMA** **KWA WATEJA**



TAARIFA MUHIMU **UNAPOTAKA KUPANGA AU KUPANGISHA NYUMBA**

Iwapo mkazi yeyote ama mgeni yeyote atapanga au kupangisha nyumba, anatakiwa kuwasiliana na **DAWASA** ili kupewa ankara ya madai ya matumizi ya huduma ya majisafi ama majitaka kwa nyumba husika.

Ni jukumu la mwenye nyumba kuhakikisha kuwa mpangaji wake hataacha deni katika nyumba yake kabla hajahama, vinginevyo **DAWASA** italazimika **kuchukua hatua za kisheria** ikiwemo kutumia njia zinazostahili kisheria kudai deni hilo pamoja na kumchukulia mwenye nyumba hatua za kisheria.